![](https://www.baannokkamin.org/wp-content/uploads/2024/05/ไไ.png)
![](https://www.baannokkamin.org/wp-content/uploads/2024/05/cdca.png)
ยินดีต้อนร้บน้องฝน น้องฟ้าใสและน้องชินจังสู่ครอบครัวนกขมิ้น
ครอบครัวมูลนิธิบ้านนกขมิ้นพร้อมเติบเต็มครอบครัวใหม่ให้กับน้องฝน น้องฟ้าใสและน้องชินจัง จากนี้น้องๆจะได้รับความรักความอบอุ่นและการดูแลเอาใจใส่ ขอให้น้องๆได้เติบโตขึ้นอย่างดี ทั้งสุขภาพกายและสุขภาพใจ![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb/2/16/1f499.png)
![💙](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb/2/16/1f499.png)
ขอบคุณพี่ๆผู้ร่วมสนับสนุนการดำเนินงานของมูลนิธิฯและร่วมมอบโอกาสการเริ่มต้นชีวิตใหม่ การศึกษาและครอบครัวให้กับเด็กๆที่ต้องการ