“อีกก้าวสู่ความสำเร็จ”![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9d/2/16/1f44f.png)
![👏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t9d/2/16/1f44f.png)
แสดงความยินดีกับน้องบอยและน้องเบสท์
สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่
น้องบอย – นายวรเมธ สีมี่
สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่ คณะช่างกลโรงงาน สาขาเทคนิคการผลิต
![🙋♂️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t8b/2/16/1f64b_200d_2642.png)
น้องเบสท์ – นายคุณากร แซ่ลี้
สำเร็จการศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.) วิทยาลัยเทคนิคเชียงใหม่ คณะช่างกลโรงงาน สาขาเทคนิคการผลิต
![🙆♂️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5f/2/16/1f646_200d_2642.png)
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/2/16/1f64f.png)